หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558 (สพป.อุตรดิตถ์ เขต 1)

[ ทั้งหมด   26 ก.ย. 2558   27 ก.ย. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 26 ก.ย. 2558

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 อาคารโรงยิม (โรงอาหาร) 26 ก.ย. 2558 09.00
2 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารพรหมวิหาร 4 26 ก.ย. 2558 09.00
3 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารพรหมวิหาร 4 26 ก.ย. 2558 09.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคาร Academic ห้อง Academic 26 ก.ย. 2558 09.00
2 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารมุทิตา ห้อง ห้อง ป.4/1 และ ห้อง ป.4/2 26 ก.ย. 2558 09.00
3 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารมุทิตา ห้อง ห้อง ป.4/3 และ ห้อง ป.4/4 26 ก.ย. 2558 09.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญศึกษา ชั้น 2 ห้อง 222 และ 223 26 ก.ย. 2558 09.00
2 263 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญศึกษา ชั้น 2 ห้อง 224 และ 225 26 ก.ย. 2558 09.00
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญศึกษา ชั้น 4 ห้อง 242 และ 243 26 ก.ย. 2558 09.00
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญศึกษา ชั้น 4 ห้อง 244 และ 245 26 ก.ย. 2558 09.00
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญศึกษา ชั้น 3 ห้อง 232 และ 233 26 ก.ย. 2558 09.00
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญศึกษา ชั้น 3 ห้อง 234 และ 235 26 ก.ย. 2558 09.00
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารโรงอาหาร 26 ก.ย. 2558 09.00
8 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารโรงอาหาร 26 ก.ย. 2558 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารอิเล็กทรอนิกส์ ห้อง อิเล็กทรอนิกส์ 26 ก.ย. 2558 09.00
2 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารอิเล็กทรอนิกส์ ห้อง อิเล็กทรอนิกส์ 26 ก.ย. 2558 09.00
3 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารอิเล็กทรอนิกส์ ห้อง อิเล็กทรอนิกส์ 26 ก.ย. 2558 09.00
4 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารอิเล็กทรอนิกส์ ห้อง อิเล็กทรอนิกส์ 26 ก.ย. 2558 09.00
5 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญศึกษา ชั้น 1 ห้อง 213 26 ก.ย. 2558 09.00
6 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญศึกษา ชั้น 1 ห้อง 213 26 ก.ย. 2558 09.00
7 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญศึกษา ชั้น 1 ห้อง 213 26 ก.ย. 2558 09.00
8 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญศึกษา ชั้น 1 ห้อง 213 26 ก.ย. 2558 09.00
9 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญศึกษา ชั้น 1 ห้อง วิทยาศาสตร์ 26 ก.ย. 2558 09.00
10 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารสามัญศึกษา ห้อง วิทยาศาสตร์ 26 ก.ย. 2558 09.00
11 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารอิเล็กทรอนิกส์ ชั้น 1 ห้อง อิเล็กทรอนิกส์ 26 ก.ย. 2558 13.00
12 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารอิเล็กทรอนิกส์ ชั้น 1 ห้อง อิเล็กทรอนิกส์ 26 ก.ย. 2558 13.00
13 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารอิเล็กทรอนิกส์ ชั้น 1 ห้อง อิเล็กทรอนิกส์ 26 ก.ย. 2558 13.00
14 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารอิเล็กทรอนิกส์ ชั้น 1 ห้อง อิเล็กทรอนิกส์ 26 ก.ย. 2558 13.00
15 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ โรงยิมพลศึกษา(อาคารโดม)(พิธีเปิด) 26 ก.ย. 2558 09.00
16 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ โรงยิมพลศึกษา(อาคารโดม) 26 ก.ย. 2558 11.00
17 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ โรงยิมพลศึกษา(อาคารโดม) 26 ก.ย. 2558 12.30
18 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารโรงอาหาร 26 ก.ย. 2558 09.00
19 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารโรงอาหาร 26 ก.ย. 2558 10.00
20 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารโรงอาหาร 26 ก.ย. 2558 12.00
21 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารโรงอาหาร 26 ก.ย. 2558 13.30
22 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง ประชุม 26 ก.ย. 2558 12.00
23 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารอำนวยการ ห้อง ประชุม 26 ก.ย. 2558 13.00
24 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารอิเล็กทรอนิกส์ ชั้น 1 ห้อง อิเล็กทรอนิกส์ 26 ก.ย. 2558 11.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง ประชุม 26 ก.ย. 2558 09.00
2 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง ประชุม 26 ก.ย. 2558 09.00
3 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ โรงยิมพลศึกษา(อาคารโดม)(พิธีเปิด) 26 ก.ย. 2558 09.00
4 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 26 ก.ย. 2558 11.00
5 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ โรงยิมพลศึกษา(อาคารโดม)(พิธีเปิด) 26 ก.ย. 2558 10.00
6 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ โรงยิมพลศึกษา(อาคารโดม) (พิธีเปิด) 26 ก.ย. 2558 09.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 สนามกีฬาหมอนไม้ จังหวัดอุตรดิตถ์ 26 ก.ย. 2558 09.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 สนามกีฬาหมอนไม้ จังหวัดอุตรดิตถ์ 26 ก.ย. 2558 09.00
3 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 1 ห้อง ประชุมเหล้กน้ำพี้ 26 ก.ย. 2558 09.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารเบญจธรรม ห้อง ICT2 และ ICT5 26 ก.ย. 2558 09.00
2 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารมุทิตา ห้อง ICT3 26 ก.ย. 2558 09.00
3 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารมุทิตา ห้อง ICT4 26 ก.ย. 2558 09.00
4 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารเบญจศีล ห้อง ICT1 26 ก.ย. 2558 09.00
5 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 1 อาคารเบญจธรรม ห้อง ICT6 26 ก.ย. 2558 09.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ บริเวณซุ้มหน้าอาคารไฟฟ้า 26 ก.ย. 2558 09.00
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ บริเวณซุ้มหน้าอาคารไฟฟ้า 26 ก.ย. 2558 09.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 สนามกีฬาหมอนไม้ จังหวัดอุตรดิตถ์ โรงยิมเปิด 26 ก.ย. 2558 09.00
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 สนามกีฬาหมอนไม้ จังหวัดอุตรดิตถ์ โรงยิมเปิด 26 ก.ย. 2558 09.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สนามกีฬาหมอนไม้ จังหวัดอุตรดิตถ์ โรงยิมเปิด 26 ก.ย. 2558 09.00
4 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สนามกีฬาหมอนไม้ จังหวัดอุตรดิตถ์ เต๊นท์รอบบริเวณโรงยิมเปิด 26 ก.ย. 2558 09.00
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 สนามกีฬาหมอนไม้ จังหวัดอุตรดิตถ์ โรงยิมเปิด 26 ก.ย. 2558 09.00
6 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 สนามกีฬาหมอนไม้ จังหวัดอุตรดิตถ์ โรงยิมปิด 26 ก.ย. 2558 09.00
7 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 สนามกีฬาหมอนไม้ จังหวัดอุตรดิตถ์ โรงยิมปิด 26 ก.ย. 2558 09.00
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 สนามกีฬาหมอนไม้ จังหวัดอุตรดิตถ์ โรงยิมปิด 26 ก.ย. 2558 09.00
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 สนามกีฬาหมอนไม้ จังหวัดอุตรดิตถ์ โรงยิมเปิด 26 ก.ย. 2558 09.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 อาคารฉันทะ ห้อง ประชุม 26 ก.ย. 2558 09.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลอุตรดิตถ์ แห่งที่ 2 อาคารวิริยะ ห้อง ประชุมธรรมชาติ 26 ก.ย. 2558 09.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ผู้ดูแลระบบ นางวณกร มะโน หมายเลขโทรศัพท์ 0931347518 E-mail : Wanakorn91@gmail.com และนายคำรณ จวนอาจ หมายเลขโทรศัพท์ 0882782087
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]