หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ ๖๕ ประจำปีการศึกษา ๒๕๕๘ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแพร่ เขต ๑ ระหว่างวันที่ ๒๑ - ๒๒ กันยายน ๒๕๕๘

[ ทั้งหมด   21 ก.ย. 2558   22 ก.ย. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 21 ก.ย. 2558

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงยิม 1000 ที่นั่ง อบจ.แพร่ 21 ก.ย. 2558 09.00 น เป็นต้นไป
2 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงยิม 1000 ที่นั่ง อบจ.แพร่ 21 ก.ย. 2558 09.00 น เป็นต้นไป
3 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงยิม 1000 ที่นั่ง อบจ.แพร่ 21 ก.ย. 2558 09.00 น เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านแม่ยางเปี้ยว 21 ก.ย. 2558 09.00-14.00 น.
2 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านแม่ยางเปี้ยว 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
3 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านแม่ยางเปี้ยว 21 ก.ย. 2558 13.00- 16.00 น.

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านร้องกวาง(จันทิมาคม) ชั้น 1 ห้อง ห้อง ป.1/1 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
2 263 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านร้องกวาง(จันทิมาคม) ชั้น 2 ห้อง ป .1/2 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านร้องกวาง(จันทิมาคม) ห้อง ห้อง ป.2/2 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านร้องกวาง(จันทิมาคม) ห้อง ห้อง ป.3/1 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านร้องกวาง(จันทิมาคม) ห้อง ป.5/1 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านร้องกวาง(จันทิมาคม) ห้อง ป.5/2 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านร้องกวาง(จันทิมาคม) ห้อง หอประชุม 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
8 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านร้องกวาง(จันทิมาคม) ห้อง หอประชุม 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
9 313 การแข่งขันประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านร้องกวาง(จันทิมาคม) ห้อง หอประชุม 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านกลาง(สนิทวิทยาการ) เวที 1 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
2 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านกลาง(สนิทวิทยาการ) เวที 1 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
3 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านกลาง(สนิทวิทยาการ) เวที 1 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
4 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านกลาง(สนิทวิทยาการ) เวที 1 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
5 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านกลาง(สนิทวิทยาการ) เวที 2 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
6 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านกลาง(สนิทวิทยาการ) เวที 2 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
7 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านกลาง(สนิทวิทยาการ) เวที 2 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
8 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านกลาง(สนิทวิทยาการ) เวที 2 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
9 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านกลาง(สนิทวิทยาการ) เวที 2 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
10 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านกลาง(สนิทวิทยาการ) เวที 3 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
11 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านกลาง(สนิทวิทยาการ) เวที 3 21 ก.ย. 2558 13.00-16.00
12 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านกลาง(สนิทวิทยาการ) เวที 4 อาคารอเนกประสงค์ 21 ก.ย. 2558 13.00-16.00
13 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านกลาง(สนิทวิทยาการ) เวที 4 อาคารอเนกประสงค์ 21 ก.ย. 2558 13.00-16.00
14 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านกลาง(สนิทวิทยาการ) เวที 4 อาคารอเนกประสงค์ 21 ก.ย. 2558 13.00-16.00
15 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านกลาง(สนิทวิทยาการ) เวที 4 อาคารอเนกประสงค์ 21 ก.ย. 2558 13.00-16.00
16 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเทพสุนทรินทร์ ลานกิจกรรม 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
17 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านคุ้ม(ประสารราษฎร์วิทยา) เวที 1 21 ก.ย. 2558 13.00-16.00
18 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านคุ้ม(ประสารราษฎร์วิทยา) เวที 1 21 ก.ย. 2558 13.00-16.00
19 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านคุ้ม(ประสารราษฎร์วิทยา) เวที 1 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
20 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านคุ้ม(ประสารราษฎร์วิทยา) เวที 1 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
21 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านคุ้ม(ประสารราษฎร์วิทยา) เวที 1 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
22 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านคุ้ม(ประสารราษฎร์วิทยา) เวที 2 21 ก.ย. 2558 13.00-16.00
23 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านคุ้ม(ประสารราษฎร์วิทยา) เวที 1 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
24 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านคุ้ม(ประสารราษฎร์วิทยา) เวที 2 21 ก.ย. 2558 13.00-16.00
25 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านคุ้ม(ประสารราษฎร์วิทยา) เวที 1 21 ก.ย. 2558 13.00-16.00
26 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านคุ้ม(ประสารราษฎร์วิทยา) เวที 1 21 ก.ย. 2558 13.00-16.00
27 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านคุ้ม(ประสารราษฎร์วิทยา) เวที 2 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
28 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านคุ้ม(ประสารราษฎร์วิทยา) เวที 2 21 ก.ย. 2558 13.00-16.00
29 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านคุ้ม(ประสารราษฎร์วิทยา) เวที 2 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
30 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านคุ้ม(ประสารราษฎร์วิทยา) เวที 2 21 ก.ย. 2558 13.00-16.00
31 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านคุ้ม(ประสารราษฎร์วิทยา) เวที 2 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
32 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านคุ้ม(ประสารราษฎร์วิทยา) เวที 2 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
33 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเทพสุนทรินทร์ ลานกิจกรรม 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแม่ยางตาล 21 ก.ย. 2558 13.00 น. เป็นต้นไป
2 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านแม่ยางตาล 21 ก.ย. 2558 09.00 น เป็นต้นไป
3 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแม่ยางตาล 21 ก.ย. 2558 13.00 น. เป็นต้นไป
4 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านแม่ยางตาล 21 ก.ย. 2558 09.00 น เป็นต้นไป
5 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านอ้อยวิทยาคาร 21 ก.ย. 2558 13.00 น. เป็นต้นไป
6 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านอ้อยวิทยาคาร 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนแม่คำมีตำหนักธรรม สนามบาสเก็ตบอล 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนแม่คำมีตำหนักธรรม สนามฟุตบอล 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
3 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนแม่คำมีตำหนักธรรม ใต้ถุนอาคาร 3 21 ก.ย. 2558 09.00-15.00 น.

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดเมธังกราวาส อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
2 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดเมธังกราวาส อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 21 ก.ย. 2558 09.00-14.00 น.
3 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดเมธังกราวาส อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
4 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดเมธังกราวาส อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 21 ก.ย. 2558 13.00- 16.00 น.
5 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดเมธังกราวาส อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 21 ก.ย. 2558 13.00- 16.00 น.

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ป.1-ป.6 โรงยิมแฝด อบจ.แพร่ 21 ก.ย. 2558 09.00 น เป็นต้นไป
2 250 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ป.1-ป.6 โรงยิมแฝด อบจ.แพร่ 21 ก.ย. 2558 09.00 น เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านถิ่น(ถิ่นวิทยาคาร) เต้นท์ลานจอดรถ หน้าโรงอาหาร ห้อง ในเต้นท์ 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านถิ่น(ถิ่นวิทยาคาร) ระเบียงไม้ ชั้น 2 ชั้น 2 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
3 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านถิ่น(ถิ่นวิทยาคาร) ระเบียงไม้ ชั้น 2 ชั้น 2 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
4 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านถิ่น(ถิ่นวิทยาคาร) ห้องเรียน ป.4-6 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
5 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านถิ่น(ถิ่นวิทยาคาร) โรงอาหาร 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
6 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านถิ่น(ถิ่นวิทยาคาร) โรงอาหาร 21 ก.ย. 2558 09.00-11.00 น.
7 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านถิ่น(ถิ่นวิทยาคาร) เต้นท์ถนน ทางเข้าโรงเรียน 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
8 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านถิ่น(ถิ่นวิทยาคาร) เต้นท์ถนน ทางเข้าโรงเรียน ห้อง ในเต้นทื 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
9 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านถิ่น(ถิ่นวิทยาคาร) เต้นท์ถนน ทางเข้าโรงเรียน 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
10 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านถิ่น(ถิ่นวิทยาคาร) เต้นท์ถนน ทางเข้าโรงเรียน 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
11 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านถิ่น(ถิ่นวิทยาคาร) อาคารอเนกประสงค์ 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
12 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านถิ่น(ถิ่นวิทยาคาร) อาคารอเนกประสงค์ 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนเจริญศิลป์ อาคารอนุบาล ห้อง อนุบาล 2/3 , 2/4 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนเจริญศิลป์ อาคารอนุบาล ห้อง อนุบาล 2/1 , 2/2 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารเรียนปฐมวัย ชั้น 1 21 ก.ย. 2558 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารเรียนมูลนิธิไทยรัฐ ชั้น 1 ห้อง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่1 21 ก.ย. 2558 13.00-16.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารเรียนมูลนิธิไทยรัฐ ชั้น 1 ห้อง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่1 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
3 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารเรียนมูลนิธิไทยรัฐ ชั้น 1 ห้อง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่2 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารเรียนสลากกินแบ่ง ชั้น 1 ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่2 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
2 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารเรียนสลากกินแบ่ง ชั้น 1 ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่3 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารเรียนสลากกินแบ่ง ชั้น 2 ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่4 21 ก.ย. 2558 13.00-16.00
4 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารเรียนสลากกินแบ่ง ชั้น 2 ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่5 21 ก.ย. 2558 13.00-16.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารเรียนสลากกินแบ่ง ชั้น 1 ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่1 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
6 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารหอประชุม 21 ก.ย. 2558 13.00-16.00
7 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารหอประชุม 21 ก.ย. 2558 09.00-16.00
8 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารหอประชุม 21 ก.ย. 2558 09.00-16.00
9 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารหอประชุม 21 ก.ย. 2558 09.00-16.00
10 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารหอประชุม 21 ก.ย. 2558 09.00-16.00
11 280 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารหอประชุม 21 ก.ย. 2558 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 เต๊นที่1 21 ก.ย. 2558 09.00-16.00
2 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 เต๊นท์ที่2 21 ก.ย. 2558 09.00-16.00
3 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 เต๊นที่3 21 ก.ย. 2558 09.00-16.00
4 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 เต๊นท์ที่4 21 ก.ย. 2558 09.00-16.00
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 เต๊นท์ที่5 21 ก.ย. 2558 09.00-16.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารเรียนสลากกินแบ่ง ชั้น 2 ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่6 21 ก.ย. 2558 09.00-16.00
7 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารเรียนสลากกินแบ่ง ชั้น 1 ห้อง พละศึกษา 21 ก.ย. 2558 09.00-16.00
8 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารเรียนสลากกินแบ่ง ชั้น 1 ห้อง เด็กพิเศษ 21 ก.ย. 2558 09.00-16.00
9 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารเรียนมูลนิธิไทยรัฐ ชั้น 1 ห้อง ชั้นมัธยมศึกษาปีที่1 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
10 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารอเนกประสงค์ 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารเรียนมูลนิธิไทยรัฐ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 21 ก.ย. 2558 13.00-16.00
12 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารเรียนมูลนิธิไทยรัฐ ชั้น 2 ห้อง ภาษาอังกฤษ 21 ก.ย. 2558 13.00-16.00
13 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารเรียนมูลนิธิไทยรัฐ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 21 ก.ย. 2558 09.00-12.00
14 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารโรงเก็บรถ 21 ก.ย. 2558 09.00-16.00
15 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 อาคารโรงเก็บรถ 21 ก.ย. 2558 09.00-16.00

ผู้ดูแลระบบ นายเมทวินทร์ อินต๊ะจวง ผู้อำนวยการโรงเรียนไทยรัฐวิทยา 31 (ทุ่งน้าวพุทธิมาศึกษากร) ติดต่อผ่าน Line ID me_222222
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]