หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานมหกรรมการศึกษา ครั้งที่ ๑๑ ประจำปี ๒๕๕๘
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต ๒
วันที่ ๑๑ เดือนกันยายน พ.ศ.๒๕๕๘

[ ทั้งหมด   10 ก.ย. 2558   11 ก.ย. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 11 ก.ย. 2558

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 752 การบริหารสมองด้วยวิธีการ Cup Song ป.1-ป.6 อบจ.ลำปาง หอประชุม อบจ.ลำปาง 11 ก.ย. 2558 09.30-10.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 วิทยาลัยการอาชีพเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
2 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 วิทยาลัยการอาชีพเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
3 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 วิทยาลัยการอาชีพเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
4 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
5 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ประถม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
2 751 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ประถม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
3 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง ประชุม 1 น้ำตาล 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
4 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง ประชุม 1 น้ำตาล 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
5 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง ประชุม 1 น้ำตาล 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป2/1 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
2 263 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป2/2 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
3 265 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป2/2 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป3/1 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป3/2 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป4/1 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป6/2 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป6/1 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารปฐมวัย ลานหน้าห้องอนุบาล 2/2 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารปฐมวัย ลานหน้าห้องอนุบาล 2/2 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารปฐมวัย ลานหน้าห้องอนุบาล 2/2 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป4/1 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารปฐมวัย ลานหน้าห้องอนุบาล 1/1 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารปฐมวัย ลานหน้าห้องอนุบาล 1/2 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
15 313 การแข่งขันประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารปฐมวัย ลานหน้าห้องอนุบาล 2/1 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00 น.
21 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 สพป.ลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 11 ก.ย. 2558 09.00-16.30 น.
22 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 สพป.ลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 11 ก.ย. 2558 09.00-16.00 น.
23 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 สพป.ลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 11 ก.ย. 2558 09.00-16.30 น.
24 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 สพป.ลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 11 ก.ย. 2558 09.00-16.00 น.
25 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ป.1-ป.6 สพป.ลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 11 ก.ย. 2558 09.00-16.30 น.
26 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 อบจ.ลำปาง ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-16.00 น.
27 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-ป.6 สพป.ลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 11 ก.ย. 2558 09.00-16.30 น.
28 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 อบจ.ลำปาง ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-16.00 น.
29 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 สพป.ลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 11 ก.ย. 2558 09.00-16.00 น.
30 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป.ลำปาง เขต 2 ห้องประชุม 1 11 ก.ย. 2558 09.00-16.00 น.
31 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 อบจ.ลำปาง ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-16.00 น.
32 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 อบจ.ลำปาง ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-16.00 น.
33 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 อบจ.ลำปาง ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-16.00 น.
34 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 อบจ.ลำปาง ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-16.00 น.
35 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ป.1-ป.6 อบจ.ลำปาง ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-16.00 น.
36 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-16.00 น.
37 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ป.1-ป.6 อบจ.ลำปาง ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-16.00 น.
38 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 09.00-16.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 13.00-16.00 น.
2 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 13.00-16.00 น.
3 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 13.00-16.00 น.
4 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 13.00-16.00 น.
5 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 13.00-16.00 น.
6 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 13.00-16.00 น.
7 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 13.00-16.00 น.
8 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 13.00-16.00 น.
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 13.00-16.00 น.
10 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา ห้องประชุม 11 ก.ย. 2558 13.00-16.00 น.

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา สนามกีฬา 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา สนามกีฬา 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา สนามกีฬา 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
4 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง วิทยาศาสตร์ 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
5 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเกาะคา อาคารรัฐอุปถัมภ์ ห้อง วิทยาศาสตร์ 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 สพป.ลำปาง เขต 2 อำนวยการหลังเก่า ห้อง ITEC 11 ก.ย. 2558 09.00-11.00
2 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง ลานในศูนย์วิทยาศาสตร์ 11 ก.ย. 2558 09.00-เป็นต้นไป
3 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 สพป.ลำปาง เขต 2 อำนวยการหลังเก่า ห้อง ITEC 11 ก.ย. 2558 09.00-14.00
4 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
5 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 11 ก.ย. 2558 09.00-14.00
6 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 11 ก.ย. 2558 09.00-14.00
7 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 สพป.ลำปาง เขต 2 อำนวยการหลังเก่า ห้อง ITEC 11 ก.ย. 2558 13.00-16.00
8 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 สพป.ลำปาง เขต 2 อำนวยการหลังเก่า ห้อง ITEC 11 ก.ย. 2558 13.00-16.00
9 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 สพป.ลำปาง เขต 2 อำนวยการหลังเก่า ห้อง ITEC 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ป.1-ป.6 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง ลานในศูนย์วิทยาศาสตร์ 11 ก.ย. 2558 09.00-เป็นต้นไป
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ม.1-ม.3 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง ลานในศูนย์วิทยาศาสตร์ 11 ก.ย. 2558 09.00-เป็นต้นไป
3 250 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ป.1-ป.6 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง ลานในศูนย์วิทยาศาสตร์ 11 ก.ย. 2558 09.00-เป็นต้นไป
4 251 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.1-ม.3 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง ลานในศูนย์วิทยาศาสตร์ 11 ก.ย. 2558 09.00-เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง โอทอป 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 อบจ.ลำปาง ศููนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง โอทอป 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง ลานข้างศูนย์โอทอป 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง ลานข้างศูนย์โอทอป 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง โอทอป 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง โอทอป 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง โอทอป 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
8 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง โอทอป 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
9 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง โอทอป 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง โอทอป 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
11 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง โอทอป 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
12 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง โอทอป 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
13 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง โอทอป 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
14 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง โอทอป 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง โอทอป 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง โอทอป 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง โอทอป 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 อบจ.ลำปาง ศูนย์วิทยาศาสตร์ ห้อง โอทอป 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนบ้านท่าผา อาคารเรียน 2 ห้อง อนุบาล 1 และ 2 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนบ้านท่าผา อาคารเรียน 2 ห้อง ป.5 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเอนกประสงค์ ชั้น ห้องปฏิบัติธรรม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
2 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเอนกประสงค์ ชั้น ห้องปฏิบัติธรรม 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเอนกประสงค์ ห้อง ห้องเรียน 1 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
2 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเอนกประสงค์ ห้อง ห้องเรียน 1 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเอนกประสงค์ ห้อง ห้องเรียน 1 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียนมัธยมศึกษา สปช.105/29 ชั้น 1 ห้อง ห้องเรียน 1 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
2 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียนมัธยมศึกษา สปช.105/29 ชั้น 1 ห้อง ห้องเรียน 1 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
3 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียนมัธยมศึกษา สปช.105/29 ชั้น 1 ห้อง ห้องเรียน 1 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
4 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียนมัธยมศึกษา สปช.105/29 ชั้น 1 ห้อง ห้องเรียน 1 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
5 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียนมัธยมศึกษา สปช.105/29 ชั้น 1 ห้อง ห้องเรียน 1 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
6 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียน สปช.101/26 ชั้น 1 ห้อง โถง 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
7 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียนมัธยมศึกษา สปช.105/29 ชั้น 1 ห้อง ห้องเรียน 2 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
8 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียนมัธยมศึกษา สปช.105/29 ชั้น 1 ห้อง ห้องเรียน 2 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
9 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียนมัธยมศึกษา สปช.105/29 ชั้น 1 ห้อง ห้องเรียน 2 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
10 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียนมัธยมศึกษา สปช.105/29 ชั้น 1 ห้อง ห้องเรียน 2 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
11 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียนมัธยมศึกษา สปช.105/29 ชั้น 1 ห้อง ห้องเรียน 2 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
12 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียน สปช.101/26 ชั้น 1 ห้อง โถง 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียน สปช.101/26 ชั้น 1 ห้อง โถง 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
14 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียน สปช.101/26 ชั้น 1 ห้อง โถง 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
15 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียน สปช.101/26 ชั้น 1 ห้อง โถง 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
16 280 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียน สปช.101/26 ชั้น 1 ห้อง โถง 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
17 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียน สปช.101/26 ชั้น 1 ห้อง โถง 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
18 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียน สปช.101/26 ชั้น 1 ห้อง โถง 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
19 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียน สปช.101/26 ชั้น 1 ห้อง โถง 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
20 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียน สปช.101/26 ชั้น 1 ห้อง โถง 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
21 285 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียน สปช.101/26 ชั้น 1 ห้อง โถง 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียนประถมศึกษา ห้อง ป.3 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
2 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียนประถมศึกษา ห้อง ป.3 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
3 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียนประถมศึกษา ห้อง ป.2 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
4 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียนประถมศึกษา ชั้น 1 ห้อง ป.2 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียนประถมศึกษา ชั้น 2 ห้อง ป.6 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียนประถมศึกษา ชั้น 2 ห้อง ป.6 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
7 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียนประถมศึกษา ชั้น 2 ห้อง ป.4 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
8 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียนประถมศึกษา ชั้น 2 ห้อง ป.4 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
9 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียนประถมศึกษา ห้อง ป.1 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
10 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียนประถมศึกษา ห้อง ป.1 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียน สปช.105/26 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
12 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียน สปช.105/26 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
13 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียน สปช.105/26 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
14 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียนประถมศึกษา ชั้น 2 ห้อง ป.5 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00
15 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศาลาวิทยา อาคารเรียนประถมศึกษา ชั้น 2 ห้อง ป.5 11 ก.ย. 2558 09.00-12.00


Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]