หุ่นยนต์
การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์พะเยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 83 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ราชประชานุเคราะห์ 24 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 ปงรัชดาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เชียงคำวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 71 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์พะเยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85.5 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ราชประชานุเคราะห์ 24 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 ปงรัชดาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เชียงคำวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พะเยาพิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 100 ทอง ชนะเลิศ
2 ฟากกว๊านวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์พะเยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 70 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ราชประชานุเคราะห์ 24 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80 ทอง ชนะเลิศ
2 ปงพัฒนาวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 70 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พะเยาพิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 ฟากกว๊านวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์พะเยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปงรัชดาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 ปงพัฒนาวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ภูซางวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
4 ราชประชานุเคราะห์ 24 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พะเยาพิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 81.33 ทอง ชนะเลิศ
2 ฟากกว๊านวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 งำเมืองวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 71 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ดอกคำใต้วิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 71 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
5 แม่ใจวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 61 ทองแดง 5
6 ถ้ำปินวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 60.5 ทองแดง 6
7 พะเยาประสาธน์วิทย์ สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 60 ทองแดง 7
8 พินิตประสาธน์ สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 50 เข้าร่วม 8
9 ดงเจนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 47 เข้าร่วม 9
10 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์พะเยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 47 เข้าร่วม 9

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปงพัฒนาวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 81.67 ทอง ชนะเลิศ
2 เชียงม่วนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เชียงคำวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 64.67 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ปงรัชดาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 54 เข้าร่วม 4
5 จุนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 47 เข้าร่วม 5
6 ฝายกวางวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 47 เข้าร่วม 5
7 ราชประชานุเคราะห์ 24 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 47 เข้าร่วม 5

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปงรัชดาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 95.5 ทอง ชนะเลิศ
2 ฝายกวางวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 89.75 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ราชประชานุเคราะห์ 24 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -
4 เชียงม่วนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พะเยาพิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 87 ทอง ชนะเลิศ
2 ดอกคำใต้วิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์พะเยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 70 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ถ้ำปินวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 63 ทองแดง 4
5 แม่ใจวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 62 ทองแดง 5

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปงรัชดาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 67 ทองแดง ชนะเลิศ
2 ปงพัฒนาวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 63 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พะเยาพิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 100 ทอง ชนะเลิศ
2 ฟากกว๊านวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 75.6 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ถ้ำปินวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เชียงคำวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 91.6 ทอง ชนะเลิศ
2 ปงรัชดาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 70.6 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ปงพัฒนาวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 60 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ดอกคำใต้วิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 93 ทอง ชนะเลิศ
2 พะเยาพิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์พะเยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 67 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ถ้ำปินวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 60 ทองแดง 4
5 พะเยาประสาธน์วิทย์ สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 60 ทองแดง 4
6 ฟากกว๊านวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 60 ทองแดง 4
7 สาธิตมหาวิทยาลัยพะเยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 60 ทองแดง 4

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ขุนควรวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 82 ทอง ชนะเลิศ
2 เชียงคำวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ปงพัฒนาวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 60 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ปงรัชดาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 60 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
5 ฝายกวางวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 60 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พะเยาพิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 97 ทอง ชนะเลิศ
2 ถ้ำปินวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ฟากกว๊านวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ดอกคำใต้วิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 72.3 เงิน 4
5 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์พะเยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 70.5 เงิน 5
6 ดงเจนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 67.5 ทองแดง 6

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ขุนควรวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 92 ทอง ชนะเลิศ
2 ฝายกวางวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80.7 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เชียงคำวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เชียงม่วนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 73.3 เงิน 4
5 ปงรัชดาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 71.5 เงิน 5
6 ปงพัฒนาวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 71 เงิน 6
7 จุนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 70 เงิน 7

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พะเยาพิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 96.5 ทอง ชนะเลิศ
2 ถ้ำปินวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เชียงคำวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 96.5 ทอง ชนะเลิศ
2 ปงรัชดาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 93.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ขุนควรวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พะเยาพิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 92.5 ทอง ชนะเลิศ
2 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์พะเยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 87.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ดงเจนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 78.75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปงรัชดาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 94 ทอง ชนะเลิศ
2 เชียงคำวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ราชประชานุเคราะห์ 24 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 81.25 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 จุนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 75.25 เงิน 4

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขั้นทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 งำเมืองวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 94.75 ทอง ชนะเลิศ
2 ดงเจนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 93.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์พะเยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 93.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขั้นทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พญาลอวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 94.33 ทอง ชนะเลิศ
2 ราชประชานุเคราะห์ 24 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 92.75 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ภูซางวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 91.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 งำเมืองวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 92 ทอง ชนะเลิศ
2 แม่ใจวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ถ้ำปินวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปงรัชดาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 ขุนควรวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ราชประชานุเคราะห์ 24 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พะเยาพิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 88.4 ทอง ชนะเลิศ
2 งำเมืองวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปงพัฒนาวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 96.5 ทอง ชนะเลิศ
2 เชียงคำวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 94.8 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เชียงม่วนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 84.2 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ขุนควรวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 82.75 ทอง 4

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปงรัชดาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80.5 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เชียงคำวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 97.16 ทอง ชนะเลิศ
2 ราชประชานุเคราะห์ 24 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 93.4 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ขุนควรวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 92.4 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ปิยมิตรวิทยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 86.83 ทอง 4
5 ภูซางวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 77.83 เงิน 5

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์พะเยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 95 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ราชประชานุเคราะห์ 24 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 94 ทอง ชนะเลิศ
2 พญาลอวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เชียงคำวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 91 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 จุนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 90 ทอง 4

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์พะเยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 84.25 ทอง ชนะเลิศ
2 พะเยาพิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80.2 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ดอกคำใต้วิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 งำเมืองวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 78.4 เงิน 4
5 ดงเจนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 76.6 เงิน 5
6 ถ้ำปินวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 73 เงิน 6

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปงพัฒนาวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 84.13 ทอง ชนะเลิศ
2 ขุนควรวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 83.4 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เชียงม่วนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 82.6 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เชียงคำวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 82 ทอง 4
5 ปงรัชดาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 77.6 เงิน 5
6 ภูซางวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 71 เงิน 6

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พะเยาพิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 89 ทอง ชนะเลิศ
2 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์พะเยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ดงเจนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ดอกคำใต้วิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 77.6 เงิน 4
5 แม่ใจวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 77.4 เงิน 5
6 ถ้ำปินวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 71.2 เงิน 6
7 งำเมืองวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 70.8 เงิน 7
8 พะเยาประสาธน์วิทย์ สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 70.4 เงิน 8
9 ฟากกว๊านวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 63 ทองแดง 9

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เชียงคำวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 91 ทอง ชนะเลิศ
2 เชียงม่วนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 87.4 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ราชประชานุเคราะห์ 24 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 82.4 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ปงรัชดาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 81.8 ทอง 4
5 จุนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 81.6 ทอง 5
6 ภูซางวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 81.4 ทอง 6
7 ปงพัฒนาวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80.2 ทอง 7
8 ขุนควรวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80 ทอง 8
9 พญาลอวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 78.8 เงิน 9

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


คอมพิวเตอร์
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พะเยาพิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 92.2 ทอง ชนะเลิศ
2 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์พะเยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 86.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 แม่ใจวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85.4 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ถ้ำปินวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 78.2 เงิน 4

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


คอมพิวเตอร์
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปงรัชดาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 91.2 ทอง ชนะเลิศ
2 ราชประชานุเคราะห์ 24 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่ใจวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 86.61 ทอง ชนะเลิศ
2 งำเมืองวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ดงเจนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 82.31 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ถ้ำปินวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 82.31 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
5 พะเยาประสาธน์วิทย์ สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80.33 ทอง 5

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปงรัชดาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 87 ทอง ชนะเลิศ
2 ฝายกวางวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 86.34 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ขุนควรวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 84.99 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เชียงคำวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 84.33 ทอง 4
5 ภูซางวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 82 ทอง 5

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พะเยาประสาธน์วิทย์ สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 84.33 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ราชประชานุเคราะห์ 24 สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 90 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พะเยาพิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 92 ทอง ชนะเลิศ
2 พะเยาประสาธน์วิทย์ สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 งำเมืองวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ดอกคำใต้วิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 83 ทอง 4
5 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์พะเยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เชียงคำวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 93 ทอง ชนะเลิศ
2 ขุนควรวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พินิตประสาธน์ สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เชียงคำวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 94.5 ทอง ชนะเลิศ
2 ปงพัฒนาวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 92.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ปงรัชดาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 87.75 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปิยมิตรวิทยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 93.2 ทอง ชนะเลิศ
2 จุนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 88.4 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พะเยาพิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 94 ทอง ชนะเลิศ
2 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์พะเยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ฟากกว๊านวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปงรัชดาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 79 เงิน ชนะเลิศ
2 จุนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -
3 ปงพัฒนาวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ดงเจนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85.67 ทอง ชนะเลิศ
2 พะเยาพิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 84.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ฟากกว๊านวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 พะเยาประสาธน์วิทย์ สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 82.5 ทอง 4
5 งำเมืองวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 81.75 ทอง 5
6 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์พะเยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 78.25 เงิน 6
7 ดอกคำใต้วิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 76.5 เงิน 7

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ฝายกวางวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 84.25 ทอง ชนะเลิศ
2 ปงรัชดาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 83.75 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ภูซางวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 74 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พะเยาพิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 87.67 ทอง ชนะเลิศ
2 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์พะเยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 แม่ใจวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 85.25 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ดงเจนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 82.67 ทอง 4
5 ฟากกว๊านวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 81.5 ทอง 5

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ปงรัชดาภิเษก สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 84.25 ทอง ชนะเลิศ
2 ปงพัฒนาวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เชียงคำวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 82.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ฝายกวางวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80.5 ทอง 4
5 ขุนควรวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 80 ทอง 5

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 5

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พะเยาพิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 99 ทอง ชนะเลิศ
2 เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์พะเยา สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 98 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 พินิตประสาธน์ สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ดงเจนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -
5 พะเยาประสาธน์วิทย์ สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6
กลุ่ม : สพม.36 พะเยา กลุ่มย่อยที่ 6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 จุนวิทยาคม สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา) 94 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ร้อยละ 50 – ต่ำกว่า ร้อยละ 60   รางวัลเกียรติบัตรชมเชย
ต่ำกว่าร้อยละ 50 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน