หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558
ระดับเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 39 พิษณุโลก กลุ่ม 1
ระหว่าง วันที่ 11-13 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2558

[ ทั้งหมด   11 พ.ย. 2558   12 พ.ย. 2558   13 พ.ย. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 13 พ.ย. 2558

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 325 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณ์ราชวิทยาลัย พิษณุโลก ศูนย์กีฬา โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย พิษณุโลก ชั้น 2 13 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 12
09.00 เป็นต้นไป
2 326 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณ์ราชวิทยาลัย พิษณุโลก ศูนย์กีฬา โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย พิษณุโลก ชั้น 2 13 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 12
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ภาคเหนือ หอประชุม ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 13 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 4
09.00-12.00
2 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ภาคเหนือ หอประชุม ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 13 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 3 - 4
09.00-12.00
3 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ภาคเหนือ หอประชุม ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 13 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 2 - 4
09.00-12.00
4 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ภาคเหนือ หอประชุม ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 13 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 4 - 4
13.00-17.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 13 พ.ย. 2558 13.00
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 13 พ.ย. 2558 13.00
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 13 พ.ย. 2558 13.00
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 13 พ.ย. 2558 13.00
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 13 พ.ย. 2558 13.00
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 13 พ.ย. 2558 13.00
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 13 พ.ย. 2558 13.00
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 13 พ.ย. 2558 13.00
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 13 พ.ย. 2558 13.00
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 13 พ.ย. 2558 13.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 ร.ร.พิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 132 13 พ.ย. 2558 09.00-14.00
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 ร.ร.พิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 135 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 ร.ร.พิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 135 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 ร.ร.พิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 132 13 พ.ย. 2558 09.00-14.00
5 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 ร.ร.พิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 132 13 พ.ย. 2558 09.00-14.00
6 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 ร.ร.พิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 134 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
7 089 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 ร.ร.พิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 134 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
8 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 ร.ร.พิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 133 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
9 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 ร.ร.พิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 133 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
10 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.4-ม.6 ร.ร.พิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 133 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 ร.ร.พิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 134 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 ร.ร.พิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 13 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 ร.ร.พิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 13 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 ร.ร.พิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 132 13 พ.ย. 2558 09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 163 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ม.1-ม.3 ร.ร.พิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมอเนกประสงค์ 13 พ.ย. 2558 8.00
2 166 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ม.4-ม.6 ร.ร.พิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมอเนกประสงค์ 13 พ.ย. 2558 8.00
3 627 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.1-ม.3 โรงเรียนจุฬาภรณ์ราชวิทยาลัย พิษณุโลก หอประชุมเฉลิมพระเกียรติฯ 13 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 5
09.00 - 12.00
4 628 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.4-ม.6 โรงเรียนจุฬาภรณ์ราชวิทยาลัย พิษณุโลก หอประชุมเฉลิมพระเกียรติฯ 13 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 5
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคารพลานามัย 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคารพลานามัย 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคารพลานามัย 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคารพลานามัย 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคารเรียน 1 ชั้นล่าง 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคารเรียน 1 ชั้นล่าง 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
7 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคาร 2 ห้องเรียนไร้พรมแดน 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
8 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคาร 2 ห้องเรียนไร้พรมแดน 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม ซุ้มการเวก หน้าอาคาร 2 13 พ.ย. 2558 09.00 - 11.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม ซุ้มการเวก หน้าอาคาร 2 13 พ.ย. 2558 09.00 - 11.00
11 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคารเรียน 1 ชั้นล่าง 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
12 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคารเรียน 1 ชั้นล่าง 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
13 623 การแข่งขั้นทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคารเรียน 1 ชั้นล่าง 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
14 624 การแข่งขั้นทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคารเรียน 1 ชั้นล่าง 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
15 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคารเรียน 1 ชั้นล่าง 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
16 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคารเรียน 1 ชั้นล่าง 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคารเรียน 1 ชั้นล่าง 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคารเรียน 1 ชั้นล่าง 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
นายยุทธนา อยู่ป้อม 0849909568 Email : hi.yuttana@gmail.com
นายจรูญ เถื่อนกูล 0931959533 Email : aopp50@gmail.com
นางธัญชนก มีพยุง 0813026847 Email : took102@hotmail.com
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]